Verkalýðsdagurinn

Reykjavík

1. sæti
Líf Magneudóttir
Borgarfulltrúi
2. sæti
Stefán Pálsson
Sagnfræðingur
3. sæti
Elín Björk Jónasdóttir
Veðurfræðingur
4. sæti
Íris Andrésdóttir
Grunnskólakennari
5. sæti
Sigurður Loftur Thorlacius
Umhverfisverkfræðingur
6. sæti
Elínrós Birta Jóns- og Valborgardóttir
Sjúkraliði
7. sæti
Andrés Skúlason
Verkefnastjóri
8. sæti
Bryngeir Arnar Bryngeirsson
Forstöðumaður
9. sæti
Guðrún Ágústsdóttir
Fyrrverandi forseti borgarstjórnar
10. sæti
Ástvaldur Lárusson
Söluráðgjafi
11. sæti
Sigrún Jóhannsdóttir
Líffræðingur
12. sæti
Júlíus Andri Þórðarson
Háskólanemi og stuðningsfulltrúi
13. sæti
Jenný Mirra Ringsted
Söluráðgjafi og sjávarútvegsfræðingur
14. sæti
Torfi Hjartarson
Lektor HÍ
15. sæti
Kristín Magnúsdóttir
Háskólanemi
16. sæti
Helgi Hrafn Ólafsson
Íþróttafræðingur og kennari
17. sæti
Stefanía Traustadóttir
Félagsfræðingur
18. sæti
Björgvin Viktor Færseth
Ritari
19. sæti
Riitta Anne Maarit Kaipainen
Viðskiptafræðingur
20. sæti
Gunnar Helgi Guðjónsson
Myndlistamaður
21. sæti
Ewelina Osmialowska
Sérkennari
22. sæti
Árni Tryggvason
Hönnuður og sáttamiðlari
23. sæti
Drífa Magnúsdóttir
Öryrki
24. sæti
Toshiki Toma
Prestur
25. sæti
Sigurbjörg Gísladóttir
Efnafræðingur
26. sæti
Þráinn Árni Baldvinsson
Tónlistarmaður
27. sæti
Jóhanna Bryndís Helgadóttir
Framhaldsskólakennari
28. sæti
Mikael Nils Lind
Tónlistarmaður og háskólakennari
29. sæti
Drífa Lýðsdóttir
Framhaldskólanemi
30. sæti
Heimir Björn Janusarson
Garðyrkjumaður
31. sæti
Anna Sigríður Pálsdóttir
Prestur
32. sæti
Steinar Harðarson
Vinnuverndarráðgjafi og athafnastjóri
33. sæti
Brynhildur Björnsdóttir
Fjölmiðlakona og söngkona
34. sæti
Óli Njáll Ingólfsson
Framhaldsskólakennari
35. sæti
Anna Friðriksdóttir
Lyfjafræðingur
36. sæti
Guy Conan Stewart
Kennari
37. sæti
Berglind Häsler
Aðstoðarmaður ráðherra
38. sæti
Svavar Sigurður Guðfinnsson
Vefhönnuður
39. sæti
Hafþór Ragnarsson
Verkefnastjóri
40. sæti
Dóra Svavarsdóttir
Matreiðslumeistari
41. sæti
Ragnar Karl Jóhannsson
Uppeldis- og tómstundafræðingur
42. sæti
Birna Björg Guðmundsdóttir
Formaður Trans vina
43. sæti
Ragnar Gauti Hauksson
Samgönguverkfræðingur
44. sæti
Sigrún Birna Steinarsdóttir
Formaður Ungra Vinstri grænna
45. sæti
Gísli Baldvin Björnsson
Teiknari FÍT
46. sæti
Sjöfn Ingólfsdóttir
Fyrrverandi formaður Starfsmannafélags Reykjavíkur